Mbosso speaks out on secret baby with late Tanzanian comedian

Singer Mbosso has revealed details about the nature of his relationship with Martha, a Tanzanian comedian who recently succumbed to a short illness.

Speaking during an interview with Bongo 5, the Wasafi signee said he had a love affair with Martha which resulted in a pregnancy and the two had a baby.

However, according to the ‘Hodari’ hitmaker, Martha wanted the baby to remain a secret; a wish he chose to respect, until her demise.

Mbosso further stated that the baby is soon turning four years old, adding that before she died, Martha called him complaining about severe head pains; only to pass away upon being rushed to hospital.

“Kuna vitu vingi ambavyo tumevijadili muda mchache kabla ya yeye kufa akiniambia ana matatizo madogo madogo changamoto za hapa na pale maneno mengi ya kifamilia lakini mimi sikua karibu sana na familia yake tangu zamani nisiwe muongo ila mimi na yeye tulkua na uhusiano wa karibu na dadake wa Tabora ambaye alikuwa anakaa na mtoto.”

[“We discussed a lot of issues before she died, she lamented about a few challenges here and there on the family front but I have never been close to her family…I was only close to her sister who lives in Tabora with the baby.”]

View this post on Instagram

Licha ya Vipingamizi Vingi juu ya Mimi kuwa na Wewe takribani au ndani ya zaidi ya Miaka Mitano (5) iliyopita, hatukuacha kuonyeshana ni kiasi gani tulikuwa tunahitajiana sana kwenye Safari yetu ya maisha , Japo jitihada zetu hazikuweza kufanikisha Mimi na wewe Kuwa Pamoja .., ila mbegu tuliyoipanda vuno letu ulichagua Liwe siri baina yangu Mimi na wewe.., sikukubishia japo Mwazoni nilikukatalia kwa sababu 'najijua kifua cha Kuficha Siri sina..' , ila nikakuahidi sitadiriki kuitoa Popote na hata waliotuhisi tulikuwa tunawakatalia.., iwe Faragha au mbele ya hadhira tulitamka Sio Kweli, Hapana, Hakuna Kitu Kama hicho..' Hayo ndo yalikuwa Majibu Yetu.., "Sasa Umeondoka bila kunipa ruksa juu ya hili Je, niendelee kuitunza hii siri .., na Je, anavyoendelea Kukua akija kuniuliza na nikimwambia Mama alisema uwe siri atanielewa Kweli ''.." ?.. Wallah Moyo wangu unauma Martha , hukupaswa kuondoka wakati huu, Mapema mno Dah ..!! "Nenda Martha Mwingi Furaha na Ucheshi , Hata Mama Kasema Leo Msibani..:, ' jana ulikuwa unatabasamu hadi ulipofumba Macho , "Innalillah Wainnailaih Raajuun " ..' Mwenyezi Mungu akupe Kauli thabiti inshaallah.., ' Lala salama Martha 🙏

A post shared by Mbosso (@mbosso_) on

tagged in:


Categories: celebs | Comments